72 Các câu trả lời

ของเรายังไม่ได้เตรียมเลยคะ 32+4 ไม่รีบ ถึงซื้อมาก็มีคนซักให้ไม่ได้ซักเอง เรากะจะซื้อตอน 9 เดือน

เตรียมไว้เลยจ้าาา​เตรียม ใกล้คลอดวุ่ยวายน้าจร๊​ ไหนจะค่านั้นค่านี้ที่จะตามมาตอนคลอดอีก​

เตรียมไว้เลยคะแม่ เวลานคลอดถือตะกร้าไปพร้อมเลยคะ สะดวกด้วย มาเตรียมทีหลังไม่ทันแน่นอนคะ

ของบางอย่าง เช่นเสื้อผ้า ผ้าอ้อม ผ่าห่ม ต้องซักก่อนค่ะ ควรเตรียมตั้งแต่ตอนนี้เลยนะคะ

เตรียมเลยจ้า เพราะต้องซักด้วยน้ำยาซักผ้าเด็กให้สะอาด เดี๋ยวท้องแก่ จะทำไม่ไหวนะคะ

30wเตรียมครบแล้วค่ะเผื่อฉุกเฉิน หลังคลอดคงไม่มีเวลาหาซื้อให้ ฟนซื้อก้คงไม้ถุกใจเรา

บ้านนี้ 32วีค ครบหมดแล้วค่ะ ไหนเราจะต้องมาซักอีกค่ะแม่ เดี๊ยวท้องใหญ่แล้วไม่ไหว

เตรียมเลยคะแม่ตอนเราท้องเราก็เชื่อแม่สามีแบบนี้ละคะพอคลอดน้องมาวุ่นวายมาก

VIP Member

ทยอยซื้อน่าจะดีนะครับ จะได้มีเวลาคิดว่าต้องเตรียมอะไรบ้าง ไม่วุ่นวายดีครับ

ซื้อเลยค่ะ เตรียมพร้อมไว้เลยดีกว่า รอไปซื้อหลังคลอดคิดว่าไม่มีเวลาแน่ๆเลย

Câu hỏi liên quan