9 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้ ก็ท้องแรกรู้สึกน้องตอดๆ ตอน 3 เดือน พอเข้า 4 เดือนนี้ ดิ้น ไม่หยุ่ดเลยมาเป็น คลื่นเลยจ้า แต่บ้างครั้งก็มีแอบหายเงียบไปบ้างทำแม่ตกใจก็มี แต่พอไปซาวดูน้องก็ดิ้นขยับตัว เคลื่อนไหวตลอด ไม่อยู่นิ่งเลยแต่แม่อาจจะไม่รู้สึกเอง คุณแม่ท้องหนารึป่าวจ้า แต่แม่บ้านนี้ก็ท้องหนานะแต่ก็รู้สึก คุณแม่ลองนอนหงายเอามือลูบท้องบ่อยๆ กระตุ้นน้องดิ้น คุณแม่อย่าพึงกังวลนะจ้าเดียวน้องก็ดิ้น คุณแม่ลองไปซาวดูบ้างรึยังจ้า

VIP Member

เขาเราน้องดิ้นตอน5เดือนค่ะ ท้องหนา ไปหาหมอทุกครั้งก็หัวใจเต้นดีตลอด ไม่ต้องกังวลนะคะ อาจจะหน้าท้องหนา

VIP Member

รอได้ถึง6เดือนจ้า บ้านนี้ซื้อเครื่องวัดหัวใจติดบ้านไว้ค่ะ วันไหนไม่ดิ้นก็จะวัดเอง

ในshoppeeค่ะ​ มีหลายราคา​ เราซื้อมา600กว่าบาท

บ้านนี้จะ6เดือนเเร้วค่ะยังไม่รู้สึกเลยท้องแม่หนาเลยยังไม่รู้สึกค่ะ

ซาวด์ยังคะ ลองซาวด์ดูน้องดิ้นแล้วแต่แม่อาจหน้าท้องหนาเลยไม่รุ้สึก

บางทีเขาอาจจะยังไม่ค่อยดิ้นน่ะค่ะ ลองปรึกษาหมอดู

น้องจะดิ้นสม่ำเสมอ ตอน7เดือนเป็นต้นไปค่ะ

VIP Member

บ้านนี้รู้สึกตอน6เดือนคะ

VIP Member

ต้องซาวค่ะ

Câu hỏi liên quan