11 Các câu trả lời

เราสอบถามคุณหมอที่คลีนิคที่ฝากท้องคุณหมอจะแนะนำช่วง 30-32 week กำลังดีค่ะ

ขอบคุณนะคะ

ซาวด์ตอน 26+4 น้องผู้หญิงค่ะ เห็นหน้าชัดมากค่ะ

ขอบคุณค่ะ

30สัปดาห์ค่าา กำลังเห็นชัดเลยค่ะบ้านนี้

ปัจจุบันบัน20+5 แต่ในภาพตอนน้อง28week

ซาวคลินิกค่ะ ส่วนมากรพ.รัฐจะไม่มีจะไม่ซาวให้ ต้องไปเสียเงินซาวข้างนอกเอง เเต่กรณีของเราฝากพิเศษคลินิกตั้งเเต่ต้นเลยซาวฟรีตั้งเเต่16weekแล้ว ตัวเล็กๆ คุณหมอคิดเเต่ค่ายา

28 วีคของเราก็เห็นชัดแล้วนะคะ

ชัดตั้งเเต่20weekแล้วค่ะของเรา

บ้านนี้ 26+6 ค่ะ เห็นค่อนข้างชัด

ขอบคุณนะคะ

ซาวด์ตอน26+6 คะ ชัดมาก😁

ขอบคุณนะคะ

ซาวด์ตอน 27 w 6 วันค่ะ

26 wค่ะ เห็นชัดแล้ว