19 Các câu trả lời

มารู้ตัวตอนท้อง 18W. ค่ะเพราะประจำเดือนมาไม่เคยผิดปกติ และไม่มีอากานแพ้ท้อง ก่อนมาใช้ที่ตรวจว่าท้อง สองสามวันไปหาหมอ ไม่แน่ใจว่าวันนั้นทำอะไรมาบ้างเลือดไหลสด เต็มหว่างขาค่ะ สรุปไปตรวจลูกยังแข็งแรงดีค่ะ ตอนนี้36 W แล้ว

เราเคยออกแบบนี้ค่ะตอน6สัปดาห์รีบไปหาหมอซาวด์ดูเด็กก็เจอหัวใจเต้นพร้อมฉีดยากันแท้ง1เข็มและได้ยามาทานค่ะก่อนหน้าก็แท้งค่ะขูดมดลูกเหมือนกันค่ะลองไปหาหมอด้วยเลยนะค่ะแม่เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ

VIP Member

น่าจะเป็นเลือดเก่านะคะ ถ้าไม่สบายใจไปหาหมอค่ะ โดยส่วนตัวบ้านนี้เคยเป็น 2ท้องเลยค่ะ ช่วง 6-8สัปดาห์ ออกไม่เยอะค่ะนิดเดียว

เสี่ยงแท้งคุกคาม รีบหาหมอนะคะจะได้ฉีดยาหรือทานยากันแท้งค่ะ

เสี่ยงแท้งอีกนะคะแม่รีบไปหาหมอเลยค่ะ

Super Mum

ถ้ามีเลือดออก ไปหาหมอดีกว่าค่ะ

ค่ะขอบคุณค่ะ

เสึ่ยงค่ะ ดูแลตัวเองดีๆนะคะ

มีอาการอื่นร่วมด้วยไม๊คะ

ไม่มีน่ะ

เสี่ยงนะคะ หาหมอเลยค่ะ

ไป รพ. เลยคะชัวร์กว่า

Câu hỏi liên quan