แฟนจะพาเพื่อนผู้หญิงมาบ้าน

คือตอนนี้ท้อง33/5wค่ะ จู่ๆเมื่อคืนสามีขออนุญาติพาเพื่อนผู้หญิงที่สนิทสมัยเรียนมาบ้านในวันหยุด บอกว่ามาทำงานที่กรุงเทพคนเดียวมีแฟนมีลูกแล้วแต่สามีเขามีกิ๊กแล้วเขาไม่รู้จักใครด้วย..คือเบารู้สึกไม่สบายใจเลย เพราะส่วนใหญ่ที่แฟนนอกใจก็เพราะว่าสงสารบ้างล่ะ ที่ผ่านมาอยู่ด้วยกันมา11ปีก็ไม่เคยมีเรื่องพวกนี้เลย..แต่เรารู้สึกว่าพอท้องแล้วเราดูไม่สวยแอบกังวลเหมือนกัน ไม่อย่กบอกว่าไม่ให้มา แต่ไม่กล้าเพราะรักษาน้ำใจเขา..ไม่รู้ว่ากังวลมากไปหรือเปล่าค่ะ อยากได้ความเห็นจากแม่ๆหน่อยค่ะ (ลืมบอก เราอายุ36แฟน30 มีลูกสาวด้วยกันแล้ว1คนตอนนี้9ขวบ ในครรภ์คนที่สองค่ะ

1 Các câu trả lời

หาห้องเช่าให้ สะดวกกว่ามั้ยคะ เพราะเค้ามาจาก ตจว. เรามีลูกเล็ก และเราท้องด้วย ถ้าไม่มีเงินก็ออกให้ไปก่อนคะ ลองคุยดูคะ อ้างเรื่องโรคภัยไปคะ ส่วนเรื่องไว้ใจไม่ไว้ใจ อันนี้ที่ตัวบุคคลคะ ต่อให้อยู่ติดกันคนมันจะนอกใจมันก็นอกใจคะ เอาลูกเป็นหลักคะแม่

เขาจะพามาให้เรารู้จักค่ะแต่ไม่ได้พามาอยู่ด้วยเนื่องจากที่บ้านมีพ่อกะแม่เราอยู่ด้วย..แต่แค่รู้สึกแปลกๆเพราะอยู่กันมา11ปีเขาไม่เคยพาเพื่อนที่เป็นผู้หญิงมาบ้านค่ะ

Câu hỏi liên quan