2 Các câu trả lời

ใจเย็นๆ ใจร่มไว้คะ อารมคนท้อง มองโลกในแง่ดี มีสติเข้าไว้ เครียดมาก ส่งผลเสียทั้งแม่และเด็กในท้อง หนักมากๆเสี่ยงคลอกห่อนกำหนด

พยายามอยู่ค่ะ เพราะมันยังไม่มีอะไรที่ไม่ดีเกิดขึ้นแต่มันเกิดขึ้นกับอารมณ์ตัวเราเอง จะพยายามหาอะไรทำนะคะ จะได้ไม่ว่างมาฟุ้งซ่าน🥺

เป็นเหมือนกันค่ะ ทะเลาะกันหนักเลยตอนนี้ บางวันร้องไห้คนเดียวค่ะ

ใช่เลยค่ะบ้านนี้ยังไม่ได้ถึงขั้นทะเลาะแต่สมองอิแม่ไปไกลมากๆเลยค่ะ จะทำยังไงกับอารมณ์ตัวเองดีนะ

Câu hỏi liên quan