46 Các câu trả lời

เหมือนกันเลยค่ะ คิดว่าท้องจะไม่แตกแล้ว แต่สามีสังเกตุเห็นว่ามีรอยแตกใต้ท้อง ตอนนี้ลามมาใหญ่เลยค่ะ แตกใต้ท้องได้ แต่หน้าท้องห้ามนะลูก5555555

เคยอ่านเจอในหนังสือเกี่ยวกับตั้งครรภ์ค่ะ อาการแตกลายบางทีก็เกิดจากกรรมพันธุ์ได้ค่ะ ถึงแม้เราจะดูแลบำรุงอย่างดีค่ะ

เหมือนกันจ้าแม่ แตกเดือนที่ 7 แตกเรื่อยๆไม่หยุดจ้า ทาครีมตั้งแต่ 3 เดือน หมดหลายพันก็เอาไม่อยู่ ได้แต่ทำใจจ้ะแม่

บ้านนี้แตกลายแค่ช่วงล่างนิดเดียวเองค่ะแม่ตั้งแต่ท้องลูกมา4คนไม่เคยซื้อครีมมาทาเลยและไม่เคยแตกเยอะด้วยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ น่าจะเกี่ยวกับกรรมพันธุ์ด้วย เพราะแม่เราก็ท้องแตกเช่นกัน

บ้านนี้ทาตั้งแต่แรกจะยี่ห้อดีแต่ไหนก็แตกค่ะ แตกตอน8เดือนเหมือนกัน 😭

บ้านนี้ก็แตก32wทาอะไรก็ไม่หายแตกเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ แม่ต้องทำใจเพื่อลูก

เหมือนกันเลยค่ะแม่ นี่คิดว่าจะรอดแล้ว 7เดือนแตกเลยค่ะ ไม่รอดสินะ

จิงๆค่ะ ท้องแรก ดีใจ8เดือนท้องไม่แตกพอจะใกล้คลอด ลายทางมาเชียว

เหมือนกันค่ะ แตกตอน9เดือน จะคลอดล่ะดันมาแตกอีก ทาครีมตลอดค่ะ

Câu hỏi liên quan