24 Các câu trả lời

บีเพนเทนค่ะ หายแน่นอนที่บ้านใช้ค่ะทาบางๆ ทาก้นน้องก็หายค่ะ

ใช้ผ้าซับน้ำหลังอาบน้ำเบาๆแล้วทาชูโดครีมห้ามทาแป้งทับคะ

ทายาค่ะ อย่า้พิ่งทาแป้งนะค่ะ น้ำชุบเช็ดให้แห้งค่ะ

ใช้ครีมeucerin complete repairทาได้ดี สำหรับผิวแพ้ง่ายผื่นแดง

บีแพนเทน คะแม่มีขายตามร้านขายยา ลูกเราเคยเปนคะ

บ้านนี้ใช้ตัวนี้คะทาเยอะๆเลย 2วันหายขาดเลย

อย่าเช็ดแรงนะ​ น้องผิวบางมาก​ สงสารจังลูก

วาสลีนทา หายแน่ ทาประจำป้องกันได้ด้วยนะคะ

แม่ใช้ขมิ้นสดดูค่ะบ้านนี้ทาแล้วหายค่ะ

ใช้ซูโดครีมค่ะ สามวันดีทันตาเห็น

Câu hỏi liên quan