26 Các câu trả lời

บ้านนี้แฟนให้ลาออกมาเลี้ยงลูกค่ะ แต่เราไม่ยอมค่ะ

บ้านนี้พอตรวจว่าท้อง ก็หยุดทำงาน ห้ามขับรถด้วย

VIP Member

บ้านนี้ทำทั้งพ่อและแม่ค่ะ หาเงินไว้คลอดลูก

ให้หยุดคะแต่เรามั่ยหยุด เดี๋ยวขาดรายได้

VIP Member

บ้านนี้ก็หยุดงานตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะ

บ้านนี้ค่ะ ความสุขของสามีคือการเห็นภรรยาว่าง อยู่เฉยๆ กินเยอะๆ นอนเยอะๆ 5555555 แต่เราเรียนปริญญาเอกไปด้วยจ้า แล้วก็ขายของออนไลน์ แล้วก็มีแอบรับงานสอนหนังสือนิดหน่อย พอกรุบกริบ แบบที่สามีจะไม่บ่น (เราเป็นฟรีแลนซ์อาจารย์สอนภาษาอังกฤษจ้า) สรุปคือ ที่สามีปรารถนานั้นไม่ค่อยเป็นจริงค่ะ เพราะเราไม่ชอบอยู่เฉยๆ ให้กินๆนอนๆไม่ได้จริงๆจ้าาา

หลายอย่างเลยจ้า พวกของใช้ค่ะ เสื้อผ้า กระเป๋า ฯลฯ ขายมาหลายปีแล้วจ้า