26 Các câu trả lời

รุ้ว่าท้อง สาก้ขอทำงานคนเดียวค่ะ เราไม่ได้ทำอะไร งานบ้านนางก้ทำ เราก้แอบช่วยๆ เดี๋ยวเปนง่อย 5555

ตั้งแต่ตรวจเจอว่าท้องเดือนกว่าก็เลิกทำงานเลยค่ะนอนจนปวดหัวน่าเบื่อมากตอนนี้37wแล้ว🤣

ทำอยู่ค่ะ พบปะเพื่อนฝูง จะได้ไม่เบื่อ ใกล้ๆคลอดค่อยหยุดค่ะ ยังทำไหวอยู่ค่ะ สนุกดี

VIP Member

บ้านนี้ยังไม่ได้หยุดเลยค่ะ ทำงาน9โมง ถึง 20.30 ทุกวันเลยค่ะ เพลียมากๆเลยค่ะ

บ้านนี้ไม่ได้ทำงานตั้งแต่แรกสามีไม่ให้ทำค่ะ ทำงานบ้านอย่างเดียวเลย

สามีบอกให้หยุดแต่แม่บ้านนี้ยังไม่อยากหยุดรอคลอดค่อยหยุดยาวคะ

บ้านนี้หยุดมาเป็นแม่ฟูลไทม์เองค่ะ แต่สามีก็เห็นด้วยนะคะ

เป็นเซลล์ ขับรถไป ตจว เอง สบายๆค่ะ อยู่บ้านเฉยๆเบื่อค่ะ

VIP Member

บ้านนี้หยุดไม่ได้ค่ะ เดี๋ยวไม่มีเงินเก็บให้ตัวน้อย

บ้านนี้สามีให้หยุดทำงานตั้งแต่ท้องได้สามเดือนค่ะ