404 Các câu trả lời

มีแฟนคนแรกตอนอายุ13ค่ะแล้วก็เลิกกันจนมีแฟนคนที่2ตอนอายุ17พ่อของลูกค่ะ😊

ตอนเราอายุ17 เป็นแฟนคนแรกและเป็นแฟนคนปัจจุบัน และกำลังจะเป็นคุณพ่อลูก2

มีแฟนคนแรกอายุ15ปีค่ะมีลูกด้วยกัน2คนค่ะแต่ตอนนี้เลิกลากันไปนานแล้ว

VIP Member

15 ปี แฟน 24 ปี สามี ปัจจุบัน 29 ปี พ่อของลูกค่ะ คนเดียว ตั้งแต่อายุ 15 ปีค่ะ

ทางนี้จนจำไม่ได้คะหลายคนเหลือเกิน รู้ที่ว่า ได้ ผัวตอนอายุ 17 คะ🤣🤣🤣

คบกันสมัยเรียนม.ต้นค่ะ พอขึ้นม.ปลายก็แยกย้าย. และมาแต่งงานตอนอายุ18

แฟนคนเเรกตอนอายุ14ย่าง15คบกันได้3ปีกว่าเลิกมาเจอพ่อของลูกตอนอายุ19

มีแฟนคนแรกตอน15ค่ะหมั้นแต่ไม่ได้แต่ง ได้แต่งกับแฟนคนที่4ตอนอายุ19

มีแฟนคนแรกตอนอายุ 18 จนตอนนี้ก็ยังเป็นคนแรกอยู่ค่ะ ตอนนี้24 ปีแล้ว

แฟนคนแรก12ค่ะ เจอพ่อของลูกตอนอายุ16ปัจจุบันอยู่ด้วยกัน8ปีแล้วจ้า

Câu hỏi liên quan