19 Các câu trả lời

ไปเลยค่ะใกล้คลอดเเล้วของเขามีเลือดออกเเค่นิดเดียวไม่ปวดท้องรีบไปโรงบาลสรุปปากมดลูกเปิดเเล้ว3เซ้นน้องคลอดวันนั้นเลยค่ะ

ใกล้แล้วค่ะแม่ บ้านนี้มีแค่มูกเลือด อาการอย่างอื่นไม่มีเลย วันต่อมาคลอดเลยค่ะ

VIP Member

เป็นแบบนี้เหมือนกันค่ะ มีแต่มูกเลือดออก ไปถึงโรงบาลปากมดลูกเปิด3-4เซน

ไปเลยค่ะแม่ น้องจะคลอดแล้วค่าาาา ท้องแรกบ้านนี้ก็แบบนี้เลยค่ะ☺️☺️☺️

เราก่ออกแบบนี้ค่ะสรุปไปหาหมอก่คลอดวันนั้นเลยค่ะ

ไม่โดนค่ะไปตินตี4แต่เเม่คลอดตอน19:40ค่ะ

ถ้าไม่ได้โดนกรัตุ้นมา ควรรีบไปหาหมอคะ

ไปค่ะแม่ สักพักแม่จะมีอาดารอย่างอื่นร่วม

มีมูกเลือดปากมดลูกเริ่มเปิดแล้วคะ​

รอปวดท้องก่อนค่อยไปก้อได้ค่ะ

ใกล้คลอดแล้วค่ะแม่ ไปรพ.เลยคะ