6 Các câu trả lời

ชงดื่มตั้งแต่รู้ว่าท้อง แค่กล่องใหญ่กล่องเดียวค่ะ หลังจากนั้นแม่บ้านนี้ดื่มนมให้หลากหลาย น้ำเต้าหู้ นมถั่วเหลือง นมวัว นมอัลมอนด์ค่ะ

อยากจะแนะนำคุณแม่ดื่ม น้ำเต้าหู้ นมถั่วเหลือง นมแพะ นมวัว ผลัดกันนะคะน้องจะได้แพ้นมอย่างใดอย่างนึงค่ะ

ถ้าอยากกินก็กินได้ตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะ แต่จริงๆนมจืดธรรมดาก็ได้นะแม่🤣

เริ่มดื่มได้เลยจ้าแม่ ดื่มได้ตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ

กินตั้งแต่เริ่มท้องเลยค่ะน้องจะได้แข็งแรง

VIP Member

กินได้ตั้งแต่เริ่มตั้งครรภ์เลยค่ะ