38 Các câu trả lời

Super Mum

น่ารักน่าชังที่สุดเลย คนตัวเล็กโตให้ทันอีกคนนะคะ 😘😘

โอ๊ยน่ารักจังเร้ย แอบอิจฉาแม่บ้านนี้จัง

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​แม่​ ขอให้​น้อง​แข็งแรง​ๆ​

ขอบคุณนะคะ 🥰

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องน่ารักมากเลยจ้า

น่ารักมากเลย สุขภาพแข็งแรงๆนะคะ

VIP Member

แข็งแรงทั้งสองคนเลยนะหนูน้อย😍

น้องเกิดมาน้ำหนักเท่าไหร่บ้างคะ

ขอบคุณค่า เพราะเราก็ลูกแฝดเหมือนกันค่า เลยหาข้อมูลไว้ค่ะ

VIP Member

อยากได้ผ้าปูแบบนี้ซื้อที่ไหนค่ะ

ซื้อในงาน Amarin Baby and Kid ค่ะ แต่ในออนไลน์มีขายนะคะแม่

ขอให้น้องทั้งสองแข็งแรงไวๆ นะคะ

VIP Member

ขอให้น้องแข็งแรงทั้งคู่นะคะ

Câu hỏi liên quan