38 Các câu trả lời

หื้มน้อนน้ำหนักดีมากก อายุครรภ์เท่ากันเลยค้าบบลูกแต่บ้านนี้ยังไม่แตกก แถมน้องยังตัวเล็กอยู่เลยย ยินดีกับคุณแม่ด้วยนะคะ🥰

บ้านนี้หมอนัดผ่าคลอด22มีนาคมนี้ค่ะ หมอสั่งทานเยอะๆ

เห็นแล้ว อยากแตกบ้างจัง น้องไม่เหมือนเด็กคลอดก่อนกำหนดเลย จ่ำม่ำสุดๆ

เเม่กินอะไรเข้าไปบ้างเนี้ยเเก้มยุ้ยเชียวผ่าคลอดหรือคลอดเองคะแม่

อยากคลอดบ้างจังดิฉัน39+2แล้ว ยังไม่มีวี่แววเจ็บเตือนจะคลอดอะไรเลย

ยินดีด้วยนะคะ อยากทราบว่าตอนซาวด์ล่าสุดกี่วีคเเล้วหนักเท่าไหร่

น้ำหนักน้องดีมากเลยค่ะ ไม่เหมือนคลอดก่อนกำหนดสักนิดค่ะแม่

วันนี้มีมูกใสออก ไปหาหมอปากมดลูกเปิด1เซนกว่าแล้วค่ะ

คลอดก่อนกำหนด แต่น้ำหนักตัวคือดีมาก คลอดเองรึผ่าคะ

น่าจะครบกำหนดนะคะ อาจจะจำLMPคลาดเคลื่อนหรือป่าวคะ

บ้านนี้36+5 ปวดท้องเมื่อคืนโดนยาระงับไป4เข็มแล้วค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ36+5โดยไป4เข็ม

Câu hỏi liên quan