7 Các câu trả lời

อย่าพึ่งกินเลยค่ะแม่บ้านนี้กินนำนมหดค่ะเข้าใจค่ะอากาศบ้านเรามันร้อนยังไห้กินนำร้อนอีกคือไม่มีแรงเลยค่ะก็เคยกินค่ะแต่มาคิดถึงลูกกลัวลูกไม่มีนมกินค่ะ

จตอบเลยค่ะว่าไม่จริง มันอยู่ที่การหมั่นกระตุ้นน้ำนม ขยันให้ลูกเข้าเต้า ขบันปั๊ม อย่าโทษน้ำเย็นค่ะ

กินได้ค่ะ บ้านนี้แอบกินอยู่บ่อยๆเพราะที่บ้านไม่อยากให้กินแต่น้ำนมก็มาปกตินะคะ

เหมือนกันเลยค่ะแม่บ้านนี้ก็เป็น

บ้านนี้ก้กินค่ะแม่เวลาให้นมลูกเพลียๆทานน้ำเย้นสดชื่นๆ

กินได้ค่ะแม่เรากินตั้งแต่แรกเกิด

กินได้ตั้งแต่คลอดแล้วจ้าแม่

VIP Member

กินได้จ้า

กินได้ค่ะ