29 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้37+3มีท้องเสียแล้วค่ะ อาเจียนก็มีแต่ไม่มีท่าทีว่าน้องจะคลอด ลุ้นมากค่ะอยากเจอมากเเล้ว

ยินดีด้วยค่ะ แม่มีอาการยังไงบ้างค่ะก่อนคลอด บ้านนี้เจ็บเตือนกับท้องเสียมากหลายวันแล้วค่ะ

ท้องเสียเจ็บท้องมาก

เคยเป็นตอนท้อง2คือท้องเสียก่อนคลอดเหมือนกันแต่ท้องนี้38+1แล้วอยากแตกมากเลย

ยินดีด้วยค่ะ แม่มีอาการอะไรบ้างคะก่อนคลอด เพราะบ้านนี้ท้องเสียและอ้วกบ่อย

ท้องเสียเข้าห้องน้ำปล่อยมาแล้วเจ็บท้องมาก

คลอดวันนี้เหมือนกันคะอายุครรภ์เท่ากันเลยคะแม่

ยินดีด้วยค้ะเเม่😍

ยินดีด้วยน้ะค้ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ😍

ยินดีด้วยนะค่ะ

ยินดีด้วยจ้าา

Câu hỏi liên quan