36 Các câu trả lời

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะแม่น่าเอ็นดูมากค่ะลูก สุขภาพดีแข็งแรงทั้งสองนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ​ น้องตัวโตคุณแม่เก่งมากเลยที่คลอดธรรมชาติ​ได้​ 💞💞

ขอบคุนค่ะ แม่เกือบตายเอาค่ะ แม่ตัวนิดเดียวเอง ไม่มีแรงเบ่งเลยค่ะ ทรมานมาก

คุณแม่เก่งมากค่า คลอดเองน้องตัวใหญมากค่า แข็งแรงมั้งแม่ลูกนะคะ

ของเราก็เข้า week 40 แล้ว ยังไม่ออกเลยคะ รออยู่ เมื่อไหร่จะได้เห็น

คลอดง่ายๆนะคะ

น้องน่าชังมากค่ะ คุณแม่สุดยอดเลย คลอดเองน้องจ้ำม่ำมากเลยค่ะ

แม่เก่งมากเลยที่คลอดเองได้ แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ

แม่เก่งมากค่ะคลอดเองด้วย นน.ของน้องเยอะ คลอดนากไหมคะ

ขอบคุนค่ะ คลอดยากมากค่ะ เกือบตายเอา ไม่มีแรงค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่เก่งมากเลยค่ะคลอดเองด้วย

ขอบคุนค่ะ อิแม่เกือบตายแน่ะค่ะ พอลูกออกเขาให้ดูตอนนั้นแม่ไม่มีกะจิตกะใจทำไรเลย จะเป็นลมเอา 😊

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่าเอ็นดูมากเลยค่ะ

VIP Member

แม่เก่งมากค่ะน้องจ้ำม่ำมากเลย

Câu hỏi liên quan