412 Các câu trả lời

สู้ๆนะคะ.ขอให้น้องปลอดภัยและได้กับบ้านไวๆนะคะ

สู้ๆนะค่ะคุณแม่ขอให้น้องแข็งแรงหายเร็วๆนะค่ะ

ขอให้น้องสุขภาพแข็งแรง บุญรักษา พระคุ้มครองคะ

หายไวๆๆ ให้น้องได้กลับบ้านไวๆๆน่ะค่ะ ✌️✌️❤️❤️

VIP Member

ขอให้น้องแข็งแรงเร็วๆนะค่ะ สู้สู้ค่ะคุณเเม่

สู้ๆนะจ้ะคนเก่ง จะได้กลับไปนอนให้แม่กอดไวๆ

สู้สู้ นะคะ ขอให้ ตัวเล็กแข็งแรง หายไวๆ 😊

หายไวๆนะคร้า เป็นกำลังใจให้คุณพ่อคุณแม่ค่ะ

หายไวๆ นะเจ้าตัวเล็กสู้ๆ ต้องอยู่ต่อนะค่ะ

ขอให้น้องแข็งแรงเร็วๆนะคะ สู้ๆนะคะคุณแม่

Câu hỏi liên quan