7 Các câu trả lời

จะหน้าจะหลังก็ไม่ได้ค่ะ ถ้าแฟนอยากขนาดนั้นให้ช่วยเหลือตัวเองไปก่อน ถ้าไม่อยากติดเชื้อหรือแผลฉีกเจ็บตัวอีกรอบเตรียมตัวไปเย็บใหม่ได้เลย

มันจะอดไม่ไดขนาดนั้นเลยหรอคะ ถ้าอยากติดเชื้อก้มีไปเลยค่ะ ค่อยมารักษาทีหลัง กินยาเยอะๆ ลูกจะได้ไม่ต้องกินนมจากเต้า

อันนี้เป็นความต้องการของพ่อหรือแม่คะ ถ้าแม่คิดว่าพึ่งคลอดลูกได้7วันยังไม่พ้นจากเหนื่อยเลย ถ้าพ่อต้องการออรัลน่าจะปลอดภัยสุด

เข้าใจความรู้สึกคุณพ่อเลยค่ะ บ้านนี้ อดมาปีกว่าเลยค่ะ😅😂

ถ้านำ้คาวปลาหมดแล้ว ไม่มีอาการเจ็บแผล คุณแม่ประเมินร่างกายว่าไหวก็จัดเลยคะ แต่ปรกติแล้วหลังจากคลอดได้45วัน ปลอดภัยที่สุดคะ

ขอบคุณค่า

ไม่ว่าข้างหน้าหรือข้างหลังก็ไม่แนะนำนะคะคุณแม่ เสี่ยงติดเชื้อสูงมากค่ะ แม่หาหมอตรวจหลังคลอดรึยังคะ คลอดวิธีไหนคะ

ถ้าน้ำคาวปลาหมดแล้วหรือมากะปิบกะปอยออกนิดๆหน่อย แม่มีความจำเป็นต้องมี ก็ได้ค่ะแม่ แล้วสังเกตอาการตัวเองหลังจากมีเพศสัมพันธ์กันนะคะว่าเจ็บแสบตรงไหนมั้ย☺️

ถ้าด่วนจริงๆใช้ปากก่อนดีกว่า

ขอบคุณค่าแม่ ตอนนี้ก็ใช้ปากแก้ขัดให้คุณพ่ออยู่ค่ะ

เลี่ยงก่อนดีค่ะแม่

รูหลังก็ไม่ได้หรอคะแม่🥲

Câu hỏi liên quan