12 Các câu trả lời

แล้วแต่โรงพยาบาลเลยค่ะ ต้องลองหาข้อมูลจากเวปไซต์โรงพยาบาลไม่ก็โทรไปถามเอาค่ะ ส่วนใหญ่จะเริ่มที่ 3x,xxx สำหรับคลอดธรรมชาติ เราก็ตั้งใจจะคลอดธรรมชาติรพ.เอกชนค่ะ

คุณแม่เช็คแพคเก็จกับโรงพยาบาลที่จะไปคลอดได้เลยค่ะ เอกชลจะชอบทำแพ็คเกจการคลอดไว้หรือบางทีมีโปรโมชั่นเรื่อยๆค่ะราคาจะไม่ค่อยคงที่

6หมื่นค่ะ​ ไม่รวมส่วนต่าง​ เปาโลสมุทรปราการ คลอดธรรมชาติ​ ผ่าคลอด7หมื่น​ ไม่รวมส่วนต่างค่ะ.อันนี้รวมค่าวัคซีนลูกน้อยจนถึง2ขวบครึ่งค่ะ

ลองโทรถามแต่ละรพ.เลยค่ะ เพราะราคาไม่เท่ากันนะคะ เรารพ.วิภาราม แพ็คเกจคลอดธรรมชาติ 32,000ค่ะ (รวมทุกอย่างหมด) ผ่าคลอดบวกเพิ่ม1หมื่นบาท

สมิติเวช ศรีนครินทร์ คลอดเองขั้นต่ำ 62000 ผ่าคลอดขั้นต่ำ 82000 ห้องพักแบบเริ่มต้นนะคะ

แทบทุกโรงพยาบาลเอกชน คลอดธรรมชาติไม่ต่ำกว่า 30,000 แน่นอนค่ะ ผ่านคลอด 4-50,000 อัพค่ะ

ประกันสังคมเราไปโรงบาลรัฐได้นะคะ คือได้ทุกโรงพยาบาลเลยล่ะค่ะ ค่าใช้จ่ายก็จะไม่สูงมาก บางโรงพยาบาลมีโครงการใากฟรีด้วยนะคะ ลองโทรสอบถามโรงพยาบาลที่เราจะฝากดูค่ะ

กรุงเทพราชสีมา โปรคลอด 30,000 ค่ะ คลอดธรรมชาติน่ะคะ ถ้าผ่าคลอด ประมาน 44,000-45,000 ค่ะ

ต้องดูว่าคุณแม่คลอดที่รพ.ไหนและรพ.มีแพ็คเกจคลอดราคาเท่าไรค่ะ

VIP Member

น่าจะไม่เกิน 50,000 ค่ะ แล้วแต่ รพ.ด้วย

เราผ่าคลอด เปาโล ราวๆ 8 หมื่นค่ะ

Câu hỏi liên quan