227 Các câu trả lời

เป็นกำลังใจให้นะคะ😊 ขอให้น้องแข็งแรงๆ เลี้ยงง่ายๆนะคะ ☺️☺️

ขอหัยน้ำหนักขึ้นเร็วแข็งแรงไว้ๆนะจ้ะตัวเล็ก จะดัยกลับบ้าน

แข็งแรงเร็วๆ นะเจ้าตัวเล็กเป็นกำลังใจให้แม่และน้อง❤️

ขอให้แข็งแรง อ้วนๆๆโตเร็วๆๆนะลูก จะได้กลับบ้านนะจ๊ะ😘

เดี๋ยวก็ได้กลับบ้านแล้วนะหนูน้อย เป็นกำลังใจให้นะคะ

น้องเก่งมากๆค่ะ แข็งแรงไวๆรีบกลับบ้านนะคนเก่ง🥰

เก่งมากๆเลยค่ะ ขอให้แข็งแรงและออกจาก รพ. เร็วๆนะคะ

ขอให้นู๋น้อยแข็งแรงเร็วๆไวๆน๊าจร้า สู้ๆน๊าจร้า ✌

ขอให้เจ้าตัวเล็กแข็งแรงและกลับบ้านได้เร็วๆนะคะ

ขอให้น้องแข็งแรงเร็วๆ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ ✌🏻✌🏻

Câu hỏi liên quan