1 Các câu trả lời

เก่งมากค่ะคุณแม่^^ทำต่อไปเรื่อยๆนะคะ ทานลงน้อง จะได้แข็งแรงตัวโตตามเกณฑ์นะคะ อย่าให้เยอะกว่าเกณฑ์ นอกจากคลอดยาก จะส่งผลเสียต่อน้องในอนาคตได้ค่ะ

โง้ยย ดีใจจังค่ะ เจอคุณแม่ Alice คุณแม่คลอดแล้วใช่มั้ยคะ😍เค้าคลอดแล้วค่ะ วันที่ 28 สิงหาที่ผ่านมา^^กำลังเพลินๆเลี้ยงลูกสาวอยู่เลยค่า ไม่ได้แว้บมาในนี้เลย คุณแม่ Alice กับน้องสบายดีนะคะ^^ทางนี้สบายดีค่า น้องเลี้ยงง่ายมาก ไม่งอแงเลยค่ะ^^รักษาสุขภาพด้วยนะคะคุณแม่คนสวย ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆ น่ารัก โตไวๆ เป็นเด็กดีนะคะ❤

Câu hỏi liên quan