85 Các câu trả lời

บ้านนี้ตรวจเจอประมาณ 4 วีคก็เข้มแบบนี้ค่ะ แต่ตอน 3 วีคขึ้นขีดเดียว

อยากมีโมเม้นต์นี้จังท้องแรกเราเพิ่งแท้งไปเดือนธันวาค่ะ

สู้ๆนะคะของพี่ก่อแท้งตอนเดือนกันยาแต่ตอนนี้น้องมาละได้เดือนครึ่ง✌️✌️

ท้อง2ค่ะตรวจเจอตอน5วีคค่ะ เข้มแบบนี้เหมือนกันค่ะ😁😁

บ้านนี้ตรวจตอน7w.ค่ะ. ขึ้นเร็ดปี้ดป้าดมากเลยค่ะแม่

ของเราก็เข้มมากค่ะ ตรวจเจอตอน 4W กว่าเกือบ 5W ค่ะ

บ้านนี้ตรวจเจอตอน8วีคเเล้วค่ะ​ สีเข้มชัดมากค่ะ

ตรวจตอนประจำเดือนขาด1วันค่ะ​ 4w+1d เข้มแบบนี้เลย

ตรวจเจอตอน5วีคเหมือนกันค่ะเข้มแบบนี้เลยจ้า

เข้มแบบนี้เหมือนกันค่ะ ตรวจเจอตอน 4วีค 3 วัน

บ้านนี้ 4 w5d เข้มชัดเลยค่ะ ขอให้แข็งแรงนะคะ

Câu hỏi liên quan