55 Các câu trả lời

เสียใจด้วยนะค่ะ เราก็เป็นเหมือนกันค่ะช่วง8week เด็กหยุดการเจริญเติบโต มันเป็นกลไกล ตามธรรมชาติค่ะ เด็กเค้าไม่ สามารถไปต่อได้ แล้วเราก็ได้ขูดมดลูก ขูดมดลูกเดือนกุมภาพันธ์2563 ท้องใหม่เดือนกันยายน63 เลยค่ะ ตอนนี้ได้28+3 แล้วค่ะ สู้ๆค่ะแม่ เดี๋ยวน้องก็มาเกิดใหม่ แค่แม่ทำตัวให้แข็งแรงไว้ๆ 😊😊 สู้ๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ 😊

สู้ๆนะคะ บ้านนี้ก็แอบกังวลอยู่เหมือนกัน เพราะแม่กินข้าวไม่ค่อยได้ แถมยังเสี่ยงเป็นธารัสซีเมียอีก(ถ้าพิมพ์ผิดต้องโทษด้วยนะคะ) วันที่5เดือนหน้าต้องไปฟังผลตรวจ ว่าเป็นขั้นรุนแรงใหม ถ้าเป็นถึงขั้นรุนแรง คงต้องเอาน้องออก

สู้ๆนะคะ

TapFluencer

ตอนนี้ท้องได้7วีคเหมือนกัน ไม่ทราบว่าอาการเป็นยังไงค่ะ ปวดท้อง เลือดออกหรือเปล่าค่ะ ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะค่ะ สู้ๆ❤️❤️

สู้ๆนะคะ เด่วน้องก็กลับมานะคะ ❤️❤️❤️

ของเราก็เพิ่งไปตรวจมาเมื่อวานหยุดการเจริญเติบโตเหมือนกันของเราครั้งนี้เป็นครั้งที่2แล้วเราหวังไว้มากเลยเสียใจมาก

สู้ต่อไปนะคะ

เสียใจด้วยนะคะคุณเเม่ เป็นเหมือนกันค่ะตอนนี้น้องมาใหม่21wเเล้วค่ะ สู้ๆนะคะ✌️

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะคุณ​แม่​ สู้ๆค่ะ​ บำรุงตัวเองเดี๋ยว​น้องก็กลับมานะคะ

เสียใจด้วยค่ะคุณแม่ เดี๋ยวน้องก้อมาใหม่นะคะ บำรุงตัวเองต่อค่ะ ✌🏻✌🏻

ไม่ได้ตอบกลับทุกคน ต้องขอบคุณทุกคนมากสำหรับกำลังใจนะคะ🙏🏻

เสียใจด้วยนะคะ แชร์ประสบการณ์ให้ฟังได้มั้ยคะจะได้ระวังตัว

ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ แต่ไปตรวจเจอ

เศร้ามากเลยค่ะ เสียใจด้วยนะคะ ขอให้น้องมาใหม่ไวๆนะคะ

Câu hỏi liên quan