7 Các câu trả lời

โตแล้ว ทำงานหาเงินเลี้ยงตัวเองได้แล้ว ผู้ใหญ่เขาไม่ว่าอะไรหรอกค่ะแม่ อาจจะมีโกรธ ๆ ที่ท้องก่อนแต่เดี๋ยวหลานคลอดก็ลืมเองค่ะ เพื่อนเราแฟนไม่เคยเจอแม่สักครั้งเลยก่อนท้อง สู้ ๆ นะคะแม่ ผ่านไปได้แน่นอนค่ะ คนแก่ชอบเด็กจะตาย แพ้ทุกรายค่ะ

TapFluencer

บอกไปเลยจ้า บ้านนี้ตอนแรกก็กังวลค่ะเครียดเหมือนกัน กลัวที่บ้านจะไม่โอเค แต่พอบอกแล้วที่บ้านไม่ว่าอะไร เราก็โล่งใจเลยค่ะ กล้าถามกล้าบอก กล้าปรึกษาที่บ้านทุกอย่างแบบสบายใจเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ❤️

บอกไปเลยค่ะแม่ว่าท้อง นี่ก็บอกแม่ช่วงท้องได้สองเดือนกว่า แม่ก็ไม่ว่าอะไร เพราะโตแล้ว แม่ก็จะถามนุ้นนี่บ้างก็ตอบไปค่ะ ไม่ต้องกังวลนะค่ะ การไม่บอกมันยื่งทำให้เราเครียด

บอกเลยคะเราก็บอกแม่ตอนท้อง4เดือนแล้วแม่ก็ไม่ว่าอะไรคะยังไม่ได้แต่งด้วยซ้ำ แต่เขารู้นะคะว่าเรามาอยู่กับแฟน

บอกไปเลยค่ะ ที่บ้านก็ไม่ค่อยชอบแฟน แต่เชื่อเถอะ พอเห็นหน้าหลาน เขาจะเป็นอีกแบบนึง สู้ๆนะคะ☺️

VIP Member

สู้ๆค่ะ อธิบายเหตุผลให้ดีๆค่ะ ท่านก็จะรับฟังแล้วค่ะ

บอกเลยค้าแม่ บ้านนี้พึ่งจะบอก 6 จะ7 เดือนแล้วค้า