4 Các câu trả lời

บ้านนี้อุ้มหลานชายตั้งแต่ยังไม่ท้องจนคลอดเลยค่ะ14โลอุ้มเกือบทั้งวันไม่เคยมีภาวะเสี่ยงอะไรเลยค่ะตั้งแต่ท้องจนคลอดเลี่ยงไม่ได้เพราะเลี้ยงมาตั้งแต่น้อย😂

บ้านนี้ลูกชาย 4 ขวบค่ะ น้องอย่ามากระโดดข้ามท้องไปข้ามท้องมากระโดดข้ามหลังอยู่เลยคะ มีบ้างให้แม่อุ้มแต่พอระยะหลังๆแม่อุ้มไม่ได้แล้วเลยให้แฟนใหม่อุ้มแทน

ทางนี้ก็เหมือนกันค่ะยังอุ้มคนโตอยู่เลยค่ะ น้องติดแม่ด้วยสิ ในท้อง17w คนโต11เดือน

ล่าสุด เห็นโมเมนต์พี่น้องคะแม่ ม๊านี่ยิ้มแก้มปริเลย เจ้าคนพี่เอาหูแนบท้องแล้วบ่นงึมงำๆ(เค้าคงคุยละมั้ง)เสียงอ่อนเสียงหวาน อยู่กับท้องเรา เห็นแล้วให้กำลังใจสุดๆ(ถึงจะเหมือนว่ามโนไปเอง)

เอาเท่าที่ไหวค่ะ ระวังหลุด

ขอบคุณคะ