446 Các câu trả lời

สู้ๆค่ะ​ ลูกเราก็เป็น​ กว่าจะได้เจอลูกก็ตั้ง3วันเลยค่ะ​

เหมือนกันค่ะแม่ได้กลับบ้านคนเด่วไม่ได้ตัวเล็กกลับมาด้วย

ขอให้น่องหายไวไวนะคะ สู้สู้คะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ

เดี๋ยวน้องก็กลับบ้านแล้วครับเป็นกำลังใจให้นะงับ

VIP Member

ขอให้น้องหายเร็วๆนะคะ นมแม่เป็นยาวิเศษให้น้อง สู้ๆค่ะ

ขอให้น้องแข็งแรงเร็วๆน่ะค่ะ โตมาเลี้ยงง่ายๆนะครับลูก

สู้ๆนะคะคุณแม่ ขอให้น้องหายและได้กลับบ้านไวๆนะคะ✌️✌️

หายไวๆนะคะขอให้น้องแข็งแรงให้คุณแม่ฟื้นตัวเร็วๆนะคะ

ขอให้น้องหายไวๆนะคะ ขอให้แม่แข็งแรงไวๆด้วยค่ะ ✌️✌️✌️

สู้ๆค่ะเป็นกำลังใจให้นะค่ะ เคยผ่านจุดนี้มาเหมือนกัน

Câu hỏi liên quan