4 Các câu trả lời

Super Mum

คนโกงนี่ก็ไม่หมดไปจากโลกซะที หนีไปเดี๋ยวคงกลับมาใหม่ แม่ pim นี่เก่งจัง จับเท็จคนโกงได้บ่อยๆ

เราโง่มากกว่าคะ แต่จับผิดได้แล้วยังให้โอกาสนางนะ แต่นางไม่ยอมรับ รอจนของมาถึงรุ้ว่านางตั้งใจโกง

รอดุยุของจะมาไมสั่งได้3_4วันแล้วตังก้ยังไม่คืนเลย

แล้วพี่ทันได้ชื้อโอนตังไปให้เค้าไมค่ะ.เท่าไร

สรุปคือตอนนี้เรายังไม่ได้ของเลยค่ะ ชื้อของเหนือนชื้อหวยเลยได้แต่เสียงเสียตังค์ไม่รู้จะได้ของไหม

รอนางโอนคืนให้วันนี้ 3 ทุ่มคะ ว่าจะคืนมั้ย

ยอมใจคนที่ไม่คิดถึงบาปบุญคุณโทษ อยากได้ตังคนอื่นฟรีขอดีๆก็ได้ นี่มันชอกหาบาปกำใส่ตวแท้ๆ.

Câu hỏi liên quan