70 Các câu trả lời

มะวานบ้านนี้กินไปนิดหน่อยค่ะ พอหายอยาก ตอนนี้6เดือน

กินได้ค่ะแต่ต้องระวังเพราะมันช่วยในการขับเลือด

อันนี้ไม่ทราบค่ะ ทราบแต่ว่ามีฤทธิ์ขับเลือดค่ะ

ใช่ค่ะ ห้ามกินค่ะมันเหมือนเป็นยาขับเลือดค่ะ

จริงหรอค่ะพึ้งรู้ กินไปเยอะเลนตอนท้อง2เดือน

ห้ามกินจ้ะ. ตอนเราท้องก็โดนห้ามกินเหมือนกัน

ใช้ค่ะมันอันตรายถึงลูกและชีวิตคุณแม่ค่ะ

เห็นมีคนบอกห้ามกินจ้า บ้านนี้ก็ไม่กล้ากิน

ใช่ค่ะ วันก่อนกินไปแม่ด่าเลย เพราะไม่รู้555

VIP Member

เราก็ชอบ แต่พออ่านสรรพคุณทางยา ก็ทิ้งค่ะ

Câu hỏi liên quan