47 Các câu trả lời

ไม่รู้จริงๆหรือเสแสร้งไม่ทำเป็นไม่รู้ ใช้สมองคิดซิคะคุณ คนเป็นแม่ของขึ้นเลย

คิดได้แค่นี้หรอคะ? เป็นแม่คนแล้วนะคะ แอลกอร์ฮอลนี่อันตรายกับน้องมากเลย

ลองออกไปเดินเล่น ดูหนังฟังเพลง หรือพบปะเพื่อนๆพูดคุยบ้าง แก้เครียดค่ะ

คำถามนี้ไม่น่าถามเลยนะคะ ถึงไม่ตอบคนเป็นแม่ก็น่าจะรู้

ไม่ควรดื่มนะคะ... ตอนไปฝากครรภ์จำได้ว่าหมอก็สั่งห้ามอยู่นะ

มีอย่างอื่นให้ทำแก้เครียดตั้งเยอะเห้อออคิดอะไรตื้นๆ

จะกี่เดือนก็ กินไม่ได้ (ไม่ควรกินค่ะ ) ขณะตั้งครรภ์

เครียดกับคำถามแม่เหมือนกันค่ะ สงสารลูกในท้อง 😂😂

ทำไมโพสต์อะไรแบบนี้อ่ะคะ อยากเครียดเพิ่มเหรอคะ

เครียดแค่ไหนก็ไม่ควรกินนะคะอดใจไว้ค่ะสู้สู้