5 Các câu trả lời

ส่วนตัวทานทุกวันเลยค่ะ ทั้งชา กาแฟ โค้ก แต่วันละ 1 แก้ว กลัวน้องได้คาเฟอีนแล้วหัวใจเต้นเร็วแต่ก็อดไม่ได้ กลัวน้ำตาลอย่างเดียวค่ะ 36+1 แล้ว

ทานได้ค่ะแม่ วันละแก้วนะคะบ้านนี้ทานตั้งแต่ท้องปัจจุบัน39วีคแล้วค่ะแต่ต้องระวังเรื่องเบาหวานด้วยนะคะแม่

ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ😊

แนะนำกินแบบหวานน้อย แล้วก็พอประมาณค่ะแม่ แต่ก่แนบ้านนี้กินทุกวัน

ชามีคาเฟอีนเป็นส่วนผสมค่ะ ถ้าทานหมอแนะนำว่าไม่ควรเกิน 1 แก้ว/วัน

ทานได้ปกติค่ะ เเต่ให้ระวังเรื่องน้ำตาลเเค่นั้นเลย

ดีเเล้วค่ะเเม่ ทานได้หมดเลยน๊ายกเว้นแอลกอฮอล์จร้า

Câu hỏi liên quan