63 Các câu trả lời

ปัญกาคาใจเราเหมือนกันค่ะ คนท้องกินอิชิตันได้ไหม รบกวนแม่ๆแนะนำด้วยนะคะ

เราทานนะ ทั้งๆที่หมอห้ามคาเฟอีนทุกชนิด แต่ก็นานๆที เกรงใจลูกอ่ะค่ะ55555

กินได้ค่ะ แต่ระวังน้ำตาลด้วยค่ะ กินแค่พอหายอยากเท่านั้นก็ดีนะคะ

สามีดุเรา สามีไม่อยากให้เรากิน เหมือนเขากลัวเรื่องคาเฟอีกอ่ะค่ะ

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องทานไปนิดเดียวค่ะ ครึ่งขวด นอกนั้นก็ไม่ได้กิน

กินได้ค่ะ แต่ต้องกินในปริมาณที่น้อย เพราะมีสารคาเฟอีนค่ะ

สามีเราก็อยากรู้เหมือนกันค่ะ คนท้องกินชาโออิชิได้ไหม

เลี่ยงทุกอย่างที่มีคาเฟอีน ซึ่งมีอยู่ในชาทุกชนิด

กินได้นะคะ เรากินทั้งสองท้อง น้องแข็งแรงปกติค่ะ

กินได้แต่ก็ไม่ดีจ้าาาา พวกน้ำชงควรลดปริมาณ

Câu hỏi liên quan