63 Các câu trả lời

ทานได้แค่พอหายอยากค่ะ ไม่ทานมาก เพราะมีคาเฟอีน ปกติชอบทานกาแฟ ตอนนี้ก็แค่สูดกลิ่นเอาค่ะ

กินได้น่ะค่ะ.เราก็ชอบกินมากๆ.ทั้งกาแฟ.แต่ไม่ได้กินบ่อยน่ะค่ะ. นานๆกินสักที.ให้หายอยากค่ะ

ทางนี้กินทุกวันเลย จนหมอบอกน้ำคล้ำเยอะ ลดหวานหน่อย แต่ก็ยังกินทุกวันเหมือนเดิม

กินกาแฟ กินชาเขียว กินชานม กินที่อยากกินได้ค่ะ แค่ไม่มากเกินไป และไม่หวานมากค่ะ

เรากิน แต่ไม่บ่อย กินชาเขียวใส่นมปั่นบ่อยกว่าอีก น้องคลอดมา แข็งแรง ปกติดีค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-148682)

สายน้ำหวานอย่างเราต้องลดเลยค่ะ ปรากฏว่าน้ำตาลเยอะเกิน ต้องเพลาๆหน่อยนะคะ

ตอนนี้ท้องใด้23วีดติดชานมมากค่ะ กินไปเถอะค่ะ แต่ให้อยู่ในปริมาณที่เหมาะสม

คนท้องกินอิชิตันได้ไหม ครับ เมียผมถามกินทุกวันเลย5555 ยืมแอคเมียมาเล่นครับ

คนท้องไม่ควรกินชาค่ะ ควรเลี่ยงดีกว่าค่ะ เพื่อความปลอดภัยของเจ้าตัวน้อย

Câu hỏi liên quan