13 Các câu trả lời

กินได้แต่เลี่ยงแต่เลี่ยงดีกว่าค้า มันไม่สุกอาจทำให้ท้องเสียรุนแรงได้+กับมีพยาธิด้วยค่ะ

ขอบคุณค๊า

นี้กินไปแค่2 ตัว แล้วแบบปวดท้องมากๆเลยค่ะ ถ้าเป็นไปได้ กินสุกดีกว่าค่ะ

ขอบคุณค๊า

ไม่ได้ค้าาา ก็น่าจะรู้ดีนะคะ ว่าคนท้องไม่ควรกินของดิบ ไม่สุก

ขอบคุณค๊า

เราก็กินค่ะตำกุ้งสด,กุ้งแช่น้ำปลา,ทุเรียน,555อยากกินมากๆ

ยิ่งทุเรียนยิ่งอยากก555

VIP Member

เลี่ยงได้เลี่ยงนะคะคุณแม่ ทานสุกจะดีกับลูกมากกว่าคะ

ขอบคุณค๊า

ทานได้นิดหน่อยค่ะ ปกติคนท้องควรทานของสุกๆค่ะ

ขอบคุณค๊า

เรากินนะทั้งปูม้าดิบกุ้งดิบ มันอยาก 5555555

เนอะมันต้องมีอยากกันบ้าง555

บ้านนี้กินค่ะ 27 สัปดาห์​แล้วค่ะ พึ่งกินมา

ขอบคุณค๊ส

ไม่ได้จ้า ลีกเลี่ยงจะดีกว่านะ

ขอบคุณค๊า

กินได้ค่ะเราก็กินนานๆที่

ขอบคุณค๊า

Câu hỏi liên quan