48 Các câu trả lời

ท้อง2จร้า แต่ท้องเล็กกว่าท้องแรก น้ำหนักก็ขึ้นน้อยกว่าท้องแรกด้วยจร้า

ท้อง2 ค่ะ น้ำหนักขึ้นเร็ว จนหมอต้องบอกให้ขึ้นไม่เกินเดือนละ 2 โลค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะแต่ท้องเล็กนิดเดียว ใกล้คลอดละอย่างกะท้อง5เดือน

VIP Member

ท้อง2 เหมือนกันค่ะ ตอนนี้แค่5เดือนเองเหมือนใกล้จะคลอด ท้องใหญ่มาก

ท้อง2เหมือนกันค่ะใหญ่กว่าท้องแรกมาดคอนนี้34วีค่ะอยากแตกเตมที

ท้องสองน้ำหนักขื้นเร็วเหมือนกันค่ะ เกือบจะอาทิตย์ละโล

บ้านนี้ท้อง2เหมือนกันค่ะ แต่ท้องเล็กกว่าท้องแรกมากค่ะ

VIP Member

ท้อง 2 เหมือนกันเลยค่ะ น้ำหนักขึ้นไวมาก แม่กลุ้มใจ 😞

ท้อง2 คะ น้ำหนักเท่าเดิม ไม่ขึ้นไม่ลง ตอนนี้ 19 w แล้วคะ

ท้อง2เหมือนกันค่ะ ใหญ่มาก ใครๆเห็นมีแต่บอกท้องแฝดๆ

Câu hỏi liên quan