40 Các câu trả lời

ท้องจ้าของเราตรวจก็ขึ้นจางจนแทบมองไม่เห็นเลยถ้าจะให้ชัวร์แนะนำตรวจเลือดเพิ่มเติมหาฮอร์โมนการตั้งครรภ์ค่ะ

รอบแรกบ่ายๆซื้อมาตรวจขึ้นจางๆ เช้ามาตรวจอิกที 2ขีดสะงั้น ตอนนี้คลอดน้องได้3เดือนแล้วค่ะ

ท้องจ้าของเราก็ขึ้นแบบนี้ ทิ้งระยะไป1สัปดาห์ตรวจใหม่ตอนเช้าก็ขึ้นชัดเลยค่ะ

อีกสัก1อาทิตค่อยลองตรวจใหม่นะค่ะแม่ อาจจะท้องอ่อนๆยุจ้าเลยยังไม่ชัดเจน

น่าจะท้องนะคะ. รอตรวจใหม่พรุ่งนี้ตอนเช้า หรือไม่ก็อีก2-3วันค่อยตรวจอีกที

ท้องค่ะ ของเราก้ขึ้นจางๆ พออีก 3-4 วันเราตรวจใหม่ ขค้นชัดเจน2 ขีดเลยย

VIP Member

รอตรวจซ้ำอีกที อีก 1 อาทิตย์ค่ะ ไม่ก็อีก 3-4 วันก็ได้เหมือนกันค่า

ตามนี้เลยค่ะ ไปตรวจซ้ำที่ รพ. ด้วยนะคะ จะได้ฝากท้องด้วยเลยค่ะ

ท้องค่ะ นี่ก็จางมากเหมือนกัน ตอนนี้เกือบ2เดือนแล้วจ้า

ท้องค่ะ..ลองตรวจซ้ำอีกรอบนะคะเผื่อขึ้นชัดกว่านี้

Câu hỏi liên quan