66 Các câu trả lời

VIP Member

ท้องมั้ยคะ? มันจางมากค่ะ #นี่ของเราเอง น้องได้2เดือนจะ3เดือนแล้วค่ะ ถ้ามันเห็นมี2ขีดก้อคือท้องแหละค่ะ ไม่ต้องถามนะคะ ข้างกล่องมีอ่านหนังสือเป็นเนาะ

555 เกือบจะกินยาขับเลือดแล้วจ้า ดีที่มีอาการแพ้ท้อง น้องเลยได้เกิดมา😂

ท้องค่ะ แต่แม่บ้านนี้ว่ามันใม่ค่อยจางนะค่ะ ของเราตอนตรวจเจอจางกว่าของแม่อีกจร้า555+ ตอนนี้15w+2แร้วจ้า

รบกวนถามหน่อยสิ สมัครเข้ามาใช้แอปนี้นานรึยัง ที่ผ่านมาได้เลื่อนอ่านหาข้อมูลหน้าฟีด บ้างไหม

งั้นต้องหาเวลาเลื่อนอ่านฟีดบ่อยๆ กับบทความต่างๆ มีความรู้ดีๆรออยู่เพียบเลย คงช่วยให้พร้อมมากยิ่งขึ้น

VIP Member

บ้านนี้ตอนตรวจจางกว่านี้อีกค่ะปจุบันท้อง5เดือนแล้วค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ขึ้นสองขีดแป​ลว่า​ท้อง​คะ​ อ่านข้างกล่อง​ดู​นะค่ะคุณแม่​

ไม่จางค่ะ ชัดกว่าบ้านนี้อีก ปัจจุบัน29+6ล่ะ ท้องค่ะท้อง

แบบนั้นชัดมาก อันนี้ชัดบ้างจางบ้างก็ทิ้งค่ะแม่

ไม่จางค่ะแบบนี้คือเข้มแล้ว​ ท้องชัวร์​ค่ะ😊

ท้องครับเมียผมกะขึ้นแบบนี้แหละ

ไม่เรียกจางแล้วค่ะแบบนี้ ท้องจร้า

Câu hỏi liên quan