15 Các câu trả lời

Super Mum

แม่ลองเปลี่ยนมาตรวจดูตอนเช้าแทนไหมคะ เพราะฮอร์โมนจะสูงกว่า ปกติตามชุดตรวจครรภ์ก็แนะนำให้ตรวจตอนเช้าหลังตื่นนอน จะได้ผลที่คลาดเคลื่อนน้อยกว่า

ไม่เห็นค่ะ รอตรวจซ้ำใหม่นะคะ ตอนพี่ก็จางๆ รอสักอาทิตย์ตรวจใหม่เข้มเลย 😊

VIP Member

เหมือนจะเห็นนะคะ แต่มันจะใช่รึเปล่าไม่แน่ใจเหมือนกันค่ะ ลองตรวจใหม่นะคะ อีกสัก2-3วันก็ได้ ตอนเช้าตื่นนอนก็เข้าห้องน้ำตรวจเลยนะคะ

ขึ้นขีดเดียวจ้าลองตรวจไหม่น่ะค่ะเเม่เปลี่ยนเป็นตรวจฉี่ตอนเช้าหลังตื่นนอนจะเห็นผลไวค่ะ

ถ้าไม่แน่ใจลองตรวจใหม่ดูนะคะ หรือไม่ก็ไปตรวจที่คลีนิคได้ค่ะ

ถ้าอยากให้ชัวร์ต้องตรวจเป็นชี่เเรกของวันนั้น ช่วงเช้า

พี่มองเห็นขีดที่สองของหนูมั้ยคะ หนูเอาให้เพื่อนๆดูก็บอกไม่มี เศร้าเลย😭

ไม่ท้องค่ะ ดูผลได้ใน5นาทีแรกจากนั้นผลอาจคลาดเคลื่อน

VIP Member

รออีกสัก​3-5​วัน​ตรวจ​ใหม่​ ตรวจฉี่แรกตอนเช้า​ดีสุดคะ

พี่มองเห็นขีดที่สองของหนูมั้ยคะ หนูเอาให้เพื่อนๆดูก็บอกไม่มี 😭

แนะนำให้ตรวจหลังตื่นนอนค่ะ ฮอร์โมน HCG สูง😊

พี่มองเห็นขีดที่สองของหนูมั้ยคะ หนูเอาให้เพื่อนๆดูก็บอกไม่มี เศร้าเลย

รอตรวจซ้ำอีกทีค่ะ

VIP Member

ไม่ท้องค่ะแบบนี้

Câu hỏi liên quan