9 Các câu trả lời

นี่ผ่าฉุกเฉินค่ะ ครรภ์เป้นพิษ+ความดันสูง+ชักหมดสติ 35+6 w นน. แรกคลอด 2370 ตอนนี้ 1 เดือน 29 วัน นน. 5 โลแล้วค่า😊💕

34+2 ค่ะ 2425 กรัม คลอดวันที่1 ธันวา ผ่าฉุกเฉิน แม่ทำงานหนักท้องแข็งบ่อย นอนรพ.3คืน โชคดีมากน้องแข็งแรงค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้33Wน้ำคล่ำลดน้อยลงเหลือครึ่งนึง คุณหมอกลัวคลอดก่อนกำหนดมากๆๆๆค่า

บ้านนี้เจ็บท้องก่อนกำหนด 33+4 รอดูต่อไปหมอฉีดยาระงับคลอดให้

นี้กำลังกังวลอยู่เลยค่ะ เห็นโพสต์คุณแม่ ใจชื้นขึ้นมาเลย

VIP Member

คลอด34วีคน้ำคล่ำเเตก อยุ่รพ.6วันคะ ปัจจุบัน2ขวบ6เดือนคะ

เก่งมากลูกโตไวๆน้าๆ😊😊

น่าชัง🥰ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณ​ค่ะ​ 😊​

Super Mum

แข็งแรงๆ โตไวๆนะคะ

ขอบคุณ​ค่ะ​😊​