19 Các câu trả lời

การที่ลูกมีไข จะบ่งบอกได้ว่าลูกของเราอุดมสมบูรณ์ดีค่ะคุณแม่ การที่กินเบียร์กินน้ำมะพร้าวแล้วจะล้างไขได้ มันไม่น่าจะเกี่ยวกันนะคะ ยิ่งลูกมีไขมากเท่าไหร่ยิ่งดีค่ะคุณแม่

VIP Member

ไม่จริงค่ะ ท้องข้ามกินเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ทุกชนิด เด็กทุกคนมีไขเป็นเรื่องธรรมดา คลอดออกมาพยาบาลเป็นคนล้างอยู่ดี

อยากรู้ค่ะใครบอก คนท้องเขาห้ามกินแอลกอฮอร์ คนบอกมันบ้าป่าว เคยมีลูกไหม

ทางการแพทย์ไม่มีหรอกค่ะ ไขอะพยาบาลจะเป็นคนล้างให้แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ

ช่วงใกล้คลอดคนแก่ให้จิบได้ค่ะแต่อาทิตย์ละครั้งสลับกับน้ำมะพร้าว

ของเราตอนฝากครรภ์หมอห้ามดื่มแอลกอฮอล์ทุกชนิดค่ะ อันตรายกับลูก

ไขมีประโยชน์ในการปกป้องผิวทารกในครรภ์ ทำไมต้องอยากล้าง ?????????

ส่วนตัวเราไม่เชื่อนะ​ เราว่าจะทำให้น้องคลอดเร็วมากกว่า

ไม่จริงค่ะ เขาก็ห้ามกับอยู่ว่าคนท้องห้ามกินแอล

เห็นเขาว่ากันน่ะแต่ส่วนตัวไม่สนใจไม่แตะเลย

Câu hỏi liên quan