56 Các câu trả lời

ของเรา 31 พฤษภาคมเลยจ้าาา ซาวด์แล้วรู้สึกว่าดูตัวใหญ่ๆรึลุงหมอซูมไม่รู้ง้าาา

ทีมเดียวกันจ้า 8 พ.ค.☺️ยังไม่รู้เพศ แม่ยังแพ้อยู่เลย🥺

ตอนนี้20week5Dกำหนดคลอด1พ.คค่ะ ได้ลูกสาวค่ะดีใจมากๆเลยค่ะ

ทีมเดียวกันค่ะ23 พ.ค ค่ะ ยังไม่รุ้เพศเลยค่ะ☺️☺️☺️

VIP Member

ท้องแรกตื่นเต้นมากค่ะ ทีมเดียวกันเลย 4 พ.ค. 65

วันเดียวกันเลยค่ะ4 พ.ค.65

25 พ.ค 65 ค่ะ อาการเหมือนใกล้คลอด ทำไรก็เหนื่อย

บ้านนี้เห่อน้องมากค่ะ ได้น้องปู้ชายค่ะ😁

TapFluencer

ทีมเดียวกันเลย12พ.ค.65รู้เพศแล้วตื่นเต้นมาก

ชัดเจนจนคุณหมอแอบแซว อ้าขาโชว์ไม่อายเลยนะ😂 #กำหนดคลอด3พฤษภาคมค่ะ

11พ.ค.65 ค่ะท้องแรก ยังแพ้ท้องอยู่เลย😂

9 พ.ค.ค่ะ แม่ยังแพ้ท้องอยู่เลย🤣

Câu hỏi liên quan