55 Các câu trả lời

เดือนตุลาเหมือนกันค่ะแม่ ลูกสาว แต่กำหนดคลอดไม่รู้ยึดวันไหนคะ ฝากครั้งแรกหมอบอก31 พอช่วง23สัปดาห์ มาตรวจอีกที่หมอบอก28 ไปรอบ2บอก24 อิแม่ งงไปหมด😅 #ท้องแรก

นุดจากวันที่คุณหมอบอกเราครั้งแรก แล้วบันทึกในสมุดฝากครรภ์คะ

ต้อนเดือนตุลาค่ะ ปกติกำหนดคลอดวันที่15ตุลา แต่คุนหมอเลื่อนมาต้นเดือนตุลาค่ะ

ได้ลูกสาวเหมือนกันคะ กำหนดคลอด9ตุลา ยังไม่ได้เตียมอะไรสักอย่างเลย

ทีมตค. กำหนด31 แม่เลือกวันผ่า24ตค. ลูกสองก็ยังตื่นเต้นเหมือนเดิม 🥰👶🏻

13ตุลาค่ะแม่ แต่ตัวเล็กไม่ยอมให้ดูเพศเลย หมอบอกว่าน่าจะผู้หญิง😅

1ตุลาคม ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ เพราะแม่ผัวไม่ให้ชาว น้อยใจ😥😥อ่ะค่ะ

22ตุลาคะ แต่ไปซาวด์มา2รอบแล้ว น้องไม่ให้ดูเพศคะ😅😅

24ตุลาจ้า ยังไม่รู้เพศเลยจ้า อิแม่นิลุ้นสุดๆ

กำหนด 15 ตุลาคมได้ผู้หญิงเหมือนกันเลยคะ

กำหนดคลอด 25 ตุลาเหมือนกันเลยค่ะเพศหญิง