5 Các câu trả lời

สำหรับเรารู้สึกเหมือนเราสะอึกปกติค่ะ แต่ท้องจะขยับแค่ตำแหน่งเดิม จะเหมือนท้องกระตุกอะค่ะ ถ้าน้องดิ้นเราจะรู้ได้เลยว่าน้องดิ้นเพร่ะท้องขยับซ้ายทีขวาที ถ้าสะอึกจะอยู่ที่เดียวค่ะ

ท้องเเรกเคยคะ น้องสะอึกประมาน2-4นาที วันละ2-3ครั้งคะ ตอนนี้ท้อง3 น้องเริ่มจะาะอึกเหมือนกันคะ

ความรู้สึกเรา จะเหมือนเราสอึกเลนคะ

TapFluencer

ความรู้สึกเหมือนลูกดิ้น แต่ดิ้นเป็นจังหวะสม่ำเสมอนานหลายนาทีค่ะ

TapFluencer

ของเราท้องจะกระตุกเป็นจังหวะแบบสม่ำเสมอ ประมาณ5นาทีค่าา

ยังเลยค่ะยังไม่รุ้สึกเลย