4 Các câu trả lời

ไปที่โรงพยาบาลรัฐที่เรามีสิทธิ์บัตรทองค่ะ ไปหาหมอใช้แค่บัตรประชาชนเรา แจ้งว่าตรวจเจอว่าท้องแล้วมีเลือดออก แต่ถ้าสิทธิบัตรทองอยู่ไกลอยากย้ายมาใกล้ๆ สามารถย้ายได้ด้วยตัวเองนะคะ ย้ายข้ามจังหวัดก็ได้ ย้ายในไลน์สปสช.จะง่ายและเร็ว ย้ายเสร็จสามารถใช้ได้ภายในวันนั้นเลย

ขอบคุณค่ะ🥰

ไปหาหมอด่วนเลยเมื่อวานเราก็มีเลือกออกสีน้ำตาลอายุครรค์3เดือน หมอบอกภาวะเเเท้งคุกคาม

ไม่ทันแล้วค่ะ เลือดไหลเยอะมากมีเศษเนื้อขนาดใหญ่หลุดออกมาค่ะ เสียใจมากเลยค่ะ

ไปหาหมอด่วนค่ะ เราเคยเป็นแต่ดันชะล่าใจสุดท้ายแท้ง

ถ้าสิทธิบัตรทองไม่เสียเลยค่ะ ฝากครรภ์ฟรีด้วย มีตรวจดาวซินโดรม โครโมโซมให้ฟรี มียาบำรุงค่ะ

ควรไปคะ

บัตรประชาชนและตัว เท่านั้นคะ

Câu hỏi liên quan