5 Các câu trả lời

ขอบคุณคำแนะนำของแม่ๆนะคะ ตอนนี้น้องไม่อยู่กับแม่แล้วค่ะ คุณหมอบอกว่าน้องไม่มีการพัฒนา น้องไม่โต และเลือดออกเกิดจากสภาวะแท้งค่ะ น้องได้จากแม่ไปเมื่อวันที่ 9 มีนาคมที่ผ่านมาค่ะ เสียใจมากๆเลยค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะเเม่ บ้านนี้ก็เคยมีเลือดออกประมาณนี้ตอน 7w หมอเลยฉีดยากันเเท้งให้ ตอนนี้ 12w ก็ยังกังวลอยู่เลยค่ะ กลัวจะมีเลือดออกมาอีก

ปรึกษาคุณหมอนะคะคนท้องไม่ควรมีเลือดออก ของหนูก็เคยเป็นท้องแรก #สรุปแท้งค่ะ

ไปหาหมอดีกว่าน่ะค่ะเพราะข้างในเรามองไม่เห็น

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ

รีบไปหาหมอเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan