7 Các câu trả lời

ไม่เล็กนะคะ เราเล็กกว่าอีก เรา22สัปดาเเล้ว ถ้าน้องได้ตามเกณฑ์ก็ไม่ต้องเอามาใส่ใจคำคน#อย่าเก็บมาคิดมากนะคะคุณเเม่

จ้าขอบคุณคะ♥️♥️

VIP Member

ปกตินะคะพี่ ท้องใหญ่กว่าบ้านนี้อีกค่ะ ตอนนี้22w4dยังดูไม่ออกเลยค่ะว่าท้อง 🤣🥰

จ้าสู้ๆคะเดียวก็โต✌️

VIP Member

ปกตินะคะ ดูแล้วพี่เป็นคนตัวเล็ก ไม่แปลกเลยค่ะที่ท้องจะไม่ออกหรือเล็ก

ขอบคุณจ้า

เหมือนกันเลยค่ะ อาจจะเพราะเราเป็นคนตัวเล็ก☺️

แม่เป็นคนร่างใหญ่แต่ไม่อ้วนกระดูกใหญ่พอไส่เสื้อตัวใหญ่คือไม่เห็นท้องเลยคะแม่กี่วิคแล้วคะรู้เพศยังลุ้นๆ55

Super Mum

ถ้าน้ำหนักตามเกณฑ์ถือว่าปกตินะค่า

ขอบคุณคะ♥️

ไม่เล็กค่ะแม่

แม่ๆกี่วีคกันแล้วคะท้องโตขนาดไหนกันแล้วเอ๋ย

ไม่เล็กนะคะ

จ้า♥️♥️