4 Các câu trả lời

บำรุงให้เต็มที่ค่ะ น้ำหนักจะน้อยกว่าเกณฑ์ก็ช่างอย่างน้อยให้เขาแข็งแรงเขาออกมาโตข้างนอกได้ค่ะ การเครียดก็มีส่วนทำให้น้ำหนักลูกน้อยได้นะคะ ของเรา31วีค1784gค่ะ กินทั้งกล้วยทั้งนมไข่จมูกข้าวไรซ์เบอรี่เลย28วีค1042gเองค่ะกินไปเรื่อยๆ

ขอบคุณค่ะแม่ น้องปกติทุกอย่างดี มีแค่น้ำหนักน้องน้อยแค่นั้นค่ะ❤️

ไปซาวตอน33+5วีค นน.1767g หมอบอกว่านน.โอเครดีนะคะ ไม่ต้องกังวลค่ะแม่ยิ่งใกล้คลอดนน.ลูกขึ้นไวมากค่ะ หมั่นกินนม กินใช่ กินกล้วย นน.เยอะก็ไม่ดีหรอกค่ะคลอดยาก

น้ำหนักใกล้คลอดคือ+เร็วมากเเม่ 31บ้านนี้1707 36 2790 ตอนนี้38+3เเล้วงับ

ขอบคุณค่ะแม่ใจฟูขึ้นมาเลย❤️

ยังมีเวลาบำรุงค่ะแม่