2 Các câu trả lời

ถ้าไม่อยากมีปัญหาเวลาเคลมแนะนำบริษัทใหญ่ๆที่เชื่อถือได้ ชื่อเสียงยาวนาน ส่วนจะทำแผนไหนแม่ลองเอาของหลายๆบริษัทมาเทียบกันดูค่ะว่าแบบไหนคุ้มกว่า เอาแบบมีช่วยจ่ายส่วนต่างด้วยจะดีมากค่ะ (ค่าชดเชยบางบริษัทเขาจะมีเงื่อนไขนะคะต้องสอบถามให้ละเอียด) อย่าไปเน้นเรื่องค่าห้องมากค่ะ เน้นค่ารักษา ยิ่งค่าห้องสูงเบี้ยก็จะแพงไปด้วย เทียบดูแล้วไม่ต่างจากจ่ายค่ารักษาเอง

ขอบคุณมากค่าสำหรับคำแนะนำ กำลังดูโตเกียวมารีนกับฟิลิป อยู่ค่ะ

แนะนำโตเกียวค่ะ เราทำให้ลูก จากที่เปรียบเทียบมาเยอะและลองใช้จริงมาแล้วโอเคมากค่ะ

แม่คะขอถามเพิ่มแม่ทำแบบจ่ายเบี้ยทิ้ง หรือแบบมีเงินออมด้วยคะ

Câu hỏi liên quan