20 Các câu trả lời

ไปฉีดเข็มสองเมื่อวันจันทร์ ไม่มีอาการอะไรค่ะ ปวดแขนนิดหน่อยตัวน้อยดิ้นปกติจ้า

ฉีดครบ2เข็ม...ท้อง5เดือน..ไม่มีอาการอะไรปรกติดีทุกอย่าง..แค่เจ็บๆแขนที่ฉีดนิดหน่อย

ของเราลูกก็ดิ้นนานๆครั้งไม่บ่อยมากหนัก..เป็นคุณหมอค่ะเวลานัดตรวจคุณหมอจะเป็นคนซาวให้...ฟังเสียงหัวใจลูกให้...ไม่แน่ใจว่าแต่ละที่เหมือนกันไหม...

ฉีดมาเมื่อวานคะ ปวดแขนนิดหน่อย เหมือนเข็มแรก ปวดแค่2วัน อาการอื่นๆ ไม่มีคร่า

VIP Member

ฉีดเข็ม2หลังคลอดน้องได้1เดือน​ โดยรวมปกติจ้ามีแค่หนักๆแขนข้างที่ฉีด

บ้านนี้ไม่ได้ฉีดไฟเซอร์เลย เข็มแรกเป็น ซีโนแวค เข็มที่ 2 แอสตร้า😂

แม่ว่าเข็มแรกแบบไหนเข็นสองของแม่เหมือนเดิมจร้า

ปกติคร้า แค่เจ็บแขนแบบเข็มแรกค่ะ ลูกดิ้นดีค่ะ

ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ ปวดแขนอย่างเดียว

ปวดแขน 2 วันค่ะอาการอื่นไม่เป็น

VIP Member

ปวดแขนนิดหน่อย ปกติดีค่ะ

Câu hỏi liên quan